- `๑' - Eclass - `๑' -
10 lời nói dối phổ biến của phụ nữ 70048904
- `๑' - Eclass - `๑' -
10 lời nói dối phổ biến của phụ nữ 70048904

You are not connected. Please login or register

Chia sẻ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Gao đỏ

Gao đỏ

Cao Thủ Chém Gió

Bài gửiTiêu đề: 10 lời nói dối phổ biến của phụ nữ 10 lời nói dối phổ biến của phụ nữ EmptyWed 4 Jul - 18:40:461

Dưới đây là 10 lời nói dối phổ biến của chị em:

1. "Đó là hàng giảm giá. Không đắt chút nào." ( Chắc hẳn bạn thường xuyên được nghe câu nói này mỗi khi cô ấy xách một lô quần áo, giày dép về nhà. Tốt hơn là đừng để quên thẻ tín dụng của bạn trong ví của cô ấy)

2. "Thật tuyệt vời!" (Cô ấy có thể nói vậy trong lúc làm tình với bạn, tuy nhiên hầu hết phụ nữ đều giả vờ đạt được cực khoái.)

3. "Em chưa bao giờ hoặc sẽ không bao giờ lừa dối anh." (Trừ khi cô ấy tìm thấy một người đàn ông giàu có hơn...)

4. "Anh kiếm được bao nhiêu tiền không thành vấn đề." (Phụ nữ rất yêu tiền và điều đó không phải là cái tội)

5. "Đừng lo lắng tới em nếu anh nhìn người phụ nữ khác." (Nếu tôi là bạn, tôi thậm chí sẽ không nghĩ tới việc thử nhìn cô gái nào)

6. "Em chỉ chuẩn bị trong một phút thôi." (Đây chỉ là một câu nói đùa?)

7. "Em sẽ không nổi giận với anh." (Nếu bạn nghe điều này, tin rằng thậm chí cô ấy có thể giết bạn)

8. "Em muốn giành thời gian để ở bên mẹ anh." (Vậy tại sao cô ấy lại không sống với mẹ bạn?)

9. "Em từng ngủ với X người đàn ông" (Câu trả lời có thể là 1 hoặc 2. Có lẽ là 3 nếu cô ấy thành thật)

10. "Em không biết." (Chắc chắn là cô ấy biết)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]